...:♥Chơi và Học-Bạn bè thân yêu♥:...
Welcome you guest ;P,
Please Register or Login to see all the images, links, topic,...
One member of this forum is one our best friend. Join us and have fun :))
Love you :*
Administrator of Chơi và Học forum.
Welcome you guest ;P,
Please Register or Login to see all the images, links, topic,...
One member of this forum is one our best friend. Join us and have fun :))
Love you :*
Administrator of Chơi và Học forum.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn học tập, vui chơi-nơi kết bạn, chia sẻ kinh ngiệm học hỏi, giải trí :)

Trang ChínhTrang Chính  Tổng hợpTổng hợp  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  Avatar-AnimationAvatar-Animation  TruyệnTruyện  Chém gióChém gió  Hỏi-ĐápHỏi-Đáp  CLB-Bang hội-FCCLB-Bang hội-FC  Vui cườiVui cười  MangaManga  Đố vuiĐố vui  PhotoshopPhotoshop  ForumotionForumotion  
CHÚ Ý! CHÚ Ý! Bạn đã bị bắt cóc đến 4rum ChơiVàHọc, mau mau đăng kí hem thì rồi đời đey :P

Share | 

Tình bạn là mãi mãi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
pe_zin320
Thường dân
Thường dân

Birthday 08/06/1997
Số pài viết 70

Thông tin khác ;P
Mức độ nguy hiểm:
Tình bạn là mãi mãi Left_bar_bleue5000/5000Tình bạn là mãi mãi Empty_bar_bleue  (5000/5000)

Tình bạn là mãi mãi _
Bài gửiTiêu đề: Tình bạn là mãi mãi   Tình bạn là mãi mãi Icon_minitimeSat May 01, 2010 5:15 am

Trong một giây phút nào đó trong cuộc sống, bạn tìm thấy được một người bạn thân...

Đó là người có thể thay đổi cuộc sống của bạn dù chỉ là một phần nhỏ nào đó.

Là người có thể làm cho bạn cười đến ngặt nghẽo đến nỗi bạn không thể dừng lại.

Là người làm cho bạn tin rằng thế giới này thật sự tốt đẹp.

Là người đã ngồi hàng giờ để thuyết phục bạn rằng thật sự cánh cửa cuộc đời vẫn chưa đóng lại với bạn và nó đang cho bạn mở ra.

Đó chính là người bạn mãi mãi...

Khi bạn ngã qụy và thế giới quanh bạn dường như qúa đen tối và trống rỗng, người bạn ấy sẽ nâng bạn lên và làm cho sự đen tối, trống rỗng của thế giới ấy bỗng vụt sáng lên và lấp đầy những trống rỗng ấy.

Người bạn ấy có thể dắt bạn qua những giây phút khó khăn của cuộc sống, lúc buồn và cả những lúc rối trí. Người bạn ấy sẽ nắm lấy tay bạn và nói với bạn rằng mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp.

Và nếu bạn đã tìm thấy một ngừơi bạn như thế, bạn đã cảm thấy hạnh phúc và đầy đủ, bởi vì bạn không cần lo âu, bạn đã có một tình bạn mãi mãi trong cuộc đời và nó sẽ không bao giờ kết thúc...

Nghĩ về bạn và tôi muốn nói rằng ...những ý nghĩ của bạn làm sáng lên những ngày tháng cô đơn, bằng cách nào đó mà bạn luôn ở đó, với nụ cười và sự vui vẻ, với tình cảm dành để chia sẻ....Bạn làm tôi mỉm cười những khi tôi buồn bã nhất...Bạn là người bạn thân nhất mà tôi đã có ....Cảm ơn vì đã là bạn của tôi
Fiona Phương
Lãnh chúa
Lãnh chúa
Fiona Phương

Birthday 11/10/1994
Số pài viết 123

Thông tin khác ;P
Mức độ nguy hiểm:
Tình bạn là mãi mãi Left_bar_bleue5000/5000Tình bạn là mãi mãi Empty_bar_bleue  (5000/5000)

Tình bạn là mãi mãi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn là mãi mãi   Tình bạn là mãi mãi Icon_minitimeSat May 01, 2010 6:38 am

Đó chính là người bạn mãi mãi Tình bạn là mãi mãi 93383 . Mặc dù người bạn như zậy rất là khó kiếm Tình bạn là mãi mãi 238874 . Nhưng mềnh đã kiếm đc ùi Tình bạn là mãi mãi 751112 . Đó là các em yêu của mềnh Tình bạn là mãi mãi 831704

Tình bạn là mãi mãi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang